Welcome, Guest
เสื้อ,กางเกง,หมวก,ผ้าพันคอ,แว่นตา,กระเป๋า,เข็มขัด,รองเท้า
( Polo-Shirt,T-Shirt,Shirt,Suit,Knit,Outer,Parka,Sweat,Jeans,Pant,Cap,Muffler,Eyewear,Bag,Belt & Shoes )
ModelZa Dress ชุดแต่งกาย โมเดลซ่า
  • Page:
  • 1

TOPIC: Onitsuka Tiger สีเหลือง คาดน้ำเงิน

Onitsuka Tiger สีเหลือง คาดน้ำเงิน 07 Jul 2012 13:30 #7703

• jeab-july
  • Foundation Member - VIP

Onitsuka Tiger สีเหลือง คาดน้ำเงิน

ขอบคุณครับ

Jeab - July : ModelZa
Jeab – July : ModelZa
The following user(s) said Thank You: ModelZa, M.F.U

Re: Onitsuka Tiger สีเหลือง คาดน้ำเงิน 07 Jul 2012 16:11 #7712

• M.F.U
  • STAR - VIP

รองเท้าอยากได้จัง ชอบโอนิเหมือนกันเลย

มีคู่เดียวเอง แต่รุ่นพิเศษนะค่ะ

ไว้จะเอามาให้ชมกันบ้างนะค่ะ รักมากมายเลยคะ

ใส่ตั้งนานก็ไม่เก่า ใส่บ่อยก็ไม่เก่า สีม่วงหุ้มข้อ อยากเห็นอ่ะป่าว อิอิ

มาซี่รักรองเท้า เลยไม่ค่อยได้ให้พี่พลถ่าย กว่าจะได้ใส่ผ้าใบ ตอนอยู่กับพี่พลก็น้อย

ส่วนมากใส่ไปกับเพื่อน คนเดียว เท่ห์ๆ หรือไม่ใช่เมืองไทย มันสบายค่ะ

ดูรองเท้าของพี่เจี้ยบแล้ว โอนิทั้งนั้น

อยากได้รุ่นเดียวกับพี่เจี้ยบจัง สีเหลืองสวยมากเลยค่ะ ใส่บ่อยๆนะคะ

มาซี่ใส่บ่อย อยากได้สีเขียวเพิ่มอีกคู่ แต่ขอเวลาอีกนิด ใกล้วันเกิดแล้ว

เผื่อจะมีคนข้างกายสงสารซื้อรองเท้าให้เป็นของขวัญวันเกิด

( เค้าห้ามให้รองเท้ากันค่ะ จะเป็นลางว่าจะแยกทาง

และมีเรื่องทะเลาะ แล้วเลิกกัน )

ตอนนี้เท่าที่รู้ พี่เจี้ยบ เป็นคนน่ารัก ตั้งแต่ได้คุยกันครั้งแรก ก็ชอบเลย

พี่เจี้ยบคุยเก่งเหมือนมาซี่ เกิดเดือนเดียวกันด้วย

ถึงแม้ไม่ได้เจอ แต่เราก็คุยกันบ่อยๆเน้อ

พอรู้ว่าพี่เจี้ยบเป็นคนยังไง พี่เจี้ยบรักเพื่อน

อยากให้อะไรที่ติดใจนิด โกธรหน่อย ก็ให้มันผ่านไปเร็วๆนะค่ะ

ถ้าเพื่อนรู้สึกผิดแล้ว มาซี่มั่นใจว่า พี่เจี้ยบเป็นคนดี คงจะให้อภัยได้

และให้โอกาสเพื่อนได้พิสูจน์ตัวเองนะค่ะ มาซี่ไม่เคยมีเพื่อนที่จริงใจแบบนี้เลย

ส่วนเรื่องนี้ไม่อยากจะเข้ามายุ่งหรอกคะ เพราะเป็นเรื่องส่วนตัว ของพี่ทั้ง2คน

จึงดูอยู่ห่างๆ มานานแล้ว ต้องขอโทษด้วยที่เขียนมา เพราะมาซี่เป็นห่วง และเข้าใจพี่ๆทั้ง2คนค่ะ

และอยากให้พี่เจี้ยบเห็นในมุมที่มาซี่เห็น ว่าความตั้งใจดีนั้น

ถ้ามีคนให้เรา เราก็ควรยกใจให้เค้าสักครั้ง

แต่ถ้ามีอีก เราก็คงต้องเข้าใจว่า เราจะคบกับคนเช่นนั้น เข้าใจเค้าได้มั้ยอีกครั้งนึง ในความเป็นตัวตนของเค้า

ให้กำลังใจทั้งคู่นะคะ ดี และรักกันเถอะค้า ( มาซี่มั่นใจว่าพี่เจี้ยบ จะหายโกธร และรักกันเหมือนเดิม )

ps. วันเกิดมาถึงแล้ว จะเอาขอขวัญด้วย( ชอบสโนบอล อิอิ บอกใบ้ )

Re: Onitsuka Tiger สีเหลือง คาดน้ำเงิน 10 Jul 2012 03:40 #7752

• jeab-july
จัดไปเลย4คู่คับ...

คนที่ว่าเค้าน่าจะจัดให้ได้สบายแบบนอนมาเลยอ่ะคับ...555555

เอาให้หนักๆ...อิอิอิ
Jeab - July : ModelZa
Jeab – July : ModelZa
The following user(s) said Thank You: PonZa

Re: Onitsuka Tiger สีเหลือง คาดน้ำเงิน 10 Jul 2012 05:58 #7753

• Tommy
  • ก็ต้องเป็นส่วนตัวซิ
จากที่มาซี่บรรยายมา พี่เข้าใจ และไม่โกรธมาซี่แล้วค่า
หยงอนเป็นปลิดทิ้ง!! ว่าแต่ว่า..โกรธกันตอนไหน อิอิ
แล้วใครงอนใครหว่า กรู..งง!
The following user(s) said Thank You: PonZa
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.19 seconds