Welcome, Guest
"กระดานสนทนา" ร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้ที่นี่ - ข่าวสาร,พูดคุยเรื่องโมเดลหุ่นชุดผ้า,บุคคล และสิ่งต่างๆที่คาบเกี่ยวกับโมเดลหุ่นชุดผ้า( Webboard( Conversations ) Car Model )
Hot Topic - Attached Thumbnail(s) กระทู้เด่น - ท่านสมาชิก สามารถคลิ้กที่ "รูปภาพ" หรือ "ตัวอักษร" ได้ทันที
  • Page:
  • 1

TOPIC: Hottoy New Release @ Toy Hunter HK 5/8/2011

Hottoy New Release @ Toy Hunter HK 5/8/2011 08 Aug 2011 06:27 #218

• AMATA
  • Valuable Member - VIP
พอดีไปติดต่องานที่ HK ครับ พอมีเวลาบ้างก็เลยแวะไปที่ toy hunter ย่าน mongkok ครับ
แล้วก็ไม่ผิดหวังเมื่อเห็นตัวเป็นๆ ที่กำลัง Pre order อยู่ในช่วงนี้ครับ
แต่ละตัวเห็นแล้ว กิเลสแตกครับ
เริ่มจาก Avatar ก่อนเลยครับ ขนาดถือว่าสูงดีทีเดียวครับเมื่อเทียบกับ Predator รายละเอียดถือว่าเยี่ยมครับ
ขนนกเป็นขนนกครับ
Last Edit: 03 Apr 2013 17:40 by ModelZa. Reason: 04-04-2013(2556)=ปักหมุด>1000view
The following user(s) said Thank You: TURBO

ตอบกลับ: Hottoy New Release @ Toy Station HK 5/8/2011 08 Aug 2011 10:35 #226

• TURBO
  • Administrator
  • "มี ความสุข และ สนุก กับการเก็บสะสม" "Happy & Enjoy your Collection"
สวัสดีครับ พี่ชาย เพิ่งกลับมาจากฮ่องกง ก็ยังแอบแวะมา "UPDATE ข้อมูลและรูปหุ่นตัวจริง" ให้ เพื่อนสมาชิกทุกท่านได้ชมก่อนใคร
สดๆร้อนๆเชียวครับ เห็นแล้ว ต้องบอกว่า งานของHOTTOYSช่างละเอียด สวยงาม น่าสะสมจริงๆครับ ยั่วน้ำลาย พล และ เพื่อนสมาชิกสุดๆไปเลย
เสียแต่รูปน้อยไปนิด ถ้ายังมีแอบเก็บไว้อีก พลขอความกรุณาลงเพิ่มอีกได้ใหมครับ อยากชมก่อนใครๆเลย พลไม่ยอมพลาดแน่ๆ

ขอบพระคุณที่กรุณาสละเวลามาลงให้ชมนะครับ ชอบมากๆครับ

ตอบกลับ: Hottoy New Release @ Toy Station HK 5/8/2011 08 Aug 2011 23:21 #230

• AMATA
ตามมาดูตัวที่ 2 ครับ เป็น Iron man Mark 2
ตัวนี้ถอดเกราะออกได้ครับ รายละเอียดสมราคาครับ
Attachments:

ตอบกลับ: Hottoy New Release @ Toy Station HK 5/8/2011 08 Aug 2011 23:25 #231

• AMATA
ตัวต่อมาเป็น Iron man mark 5 บ้านเราของยังไม่มาแต่ที่ HK นี่ Sold Out ไปเรียบร้อยแล้วครับ

ต่อไปเป็นคิวของ Suit Up ของ Iron man mark 4 ครับ อันนี่เห็นของจริงแล้วไม่ผิดหวังจริงๆ
อยากได้มากๆครับ

ตอบกลับ: Hottoy New Release @ Toy Station HK 5/8/2011 08 Aug 2011 23:32 #232

• AMATA
ถัดมาเป็น predator ครับ ต้วนี่รายละเอียดสวยงาม แต่โชดดีที่ไม่ได้เก็บครับ

ต่อมาก็เป็น Superman รายละเอียดดีครับ ปั้นหน้ามาเหมือนมากๆ พอดีคนเยอะครับเลยถ่ายรูปได้ไม่เยอะครับ

ซุปเปอร์ Hero ที่ตอนนี้บ้านเรากำลังฉายอยู่ก็คือ Captain America อันนี้ตัวจริงขอบอก
ว่างามมากครับ โล่นี่ดูแล้วเป็นโลหะจริงๆ

ตอบกลับ: Hottoy New Release @ Toy Station HK 5/8/2011 08 Aug 2011 23:41 #233

• AMATA
มาถึงชุดสุดท้ายครับ New Goblin จาก Spider man 3 ครับ สวยงามน่าเก็บจริงๆครับ

ตัวสุดท้ายเป็น Light Cycle จากเรื่อง TRON ตัวหุ่นรายละเอียดดีครับ ชุดยางสวมทับข้อต่อทำให้ดูดีทีเดียว
เพียงแต่ตัว Cycle นั้น รายละเอียดยังไม่ OK เช่นขอบล้อที่เป็นสีขาวนั้นดู ลอกๆครับ ไฟก็ไม่ได้เปิด
หวังว่านี่เป็นแค่ ตัวต้นแบบ :( ตัวจริงน่าจะดีกว่านี้นะครับ

ขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามาชมนะครับ โอกาสหน้ามีอะไรเด็ดจะนำมาเสนอใหม่ครับ

ตอบกลับ: Hottoy New Release @ Toy Station HK 5/8/2011 09 Aug 2011 13:01 #260

• TURBO
  • Administrator
  • "มี ความสุข และ สนุก กับการเก็บสะสม" "Happy & Enjoy your Collection"
โอโห!! สุดยอดไปเลยครับ พี่ชาย(AMATA)จัดเต็มจริงๆ จุใจมากๆเลยครับ
พลชอบที่สุดเลย ข่าวสารล่าสุด จากต่างประเทศแบบนี้

ขอบคุณมากครับ ที่จัดหนักให้ตามคำเรียกร้อง แล้วพลจะรอข่าวสารครั้งต่อไปนะครับ
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.25 seconds